Ông Trương Hồng Sơn, tặng quà Đảng bộ phường Long Châu
Ông Trương Hồng Sơn, tặng quà Đảng bộ xã Tân An
Tại mỗi nơi đến thăm, Phó Bí thư thường trực Thị uỷ đã ân cần thăm hỏi tình hình công tác, làm việc của cán bộ, công chức cũng như đời sống, sinh hoạt, sản xuất của các gia đình chính sách tiêu biểu của 2 địa phương. Đồng thời, mong muốn, Đảng bộ, chính quyền phường Long Châu và xã Tân An tiếp tục phát huy thế mạnh, nỗ lực phát triển kinh tế - xã hội, giữ vững trật tự an toàn xã hội, đảm bảo quốc phòng - an ninh.
Nhân dịp này, thay mặt Thị ủy – HĐND – UBND – UBMTTQVN thị xã, ông Trương Hồng Sơn đã tặng phần quà cho Đảng bộ phường Long Châu và xã Tân An, trao tặng các phần quà tết cho các hộ gia đình chính sách tiêu biểu của 02 địa phương.
Tin, ảnh Khiêm Tín
07/03/2021
11/03/2021
11/03/2021