Thượng tá Phan Văn Sang, Trưởng công an thị xã ghi nhận và đánh giá cao những đóng góp của lực lượng bảo vệ dân phố, công an xã bán chuyên trách ở các xã phường trong công tác giữ gìn an ninh trật tự tại địa phương. Đồng thời thăm hỏi, động viên, chúc tết các lực lượng cùng gia đình đón năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
Dịp này, Công an thị xã đã trao tặng 230 phần quà tết, mỗi phần quà gồm: gạo, mì gói, bánh kẹo và các nhu yếu phẩm thiết yếu khác, tổng giá trị gần 100 triệu đồng. Các phần quà do Công an thị xã vận động từ mạnh thường quân trong và ngoài thị xã hỗ trợ.
Minh Luân