Tại các nơi đến thăm, Bí thư Thị ủy Nguyễn Văn Cọp đã chia vui với những kết quả đạt được của các cơ quan, doanh nghiệp trong việc tập trung thực hiện nhiệm vụ chính trị, sản xuất, kinh doanh trong năm vừa qua, đã góp phần phát triển kinh tế - xã hội, đảm bảo an sinh xã hội của tỉnh cũng như đồng hành với cấp ủy, chính quyền thị xã Tân Châu trong năm 2023. Bí Thư Thị ủy cũng gửi lời chúc mừng đến tập thể lãnh đạo, cán bộ, công nhân viên và người lao động của các Cơ quan, doanh nghiệp; tin rằng với sự nỗ lực của các Cơ quan, doanh nghiệp, có các biện pháp để tạo sự bứt phá mạnh mẽ, ngày càng phát triển, dù trong điều kiện còn khó khăn, nhưng sẽ đạt kết quả vượt các mục tiêu, kế hoạch đã đề ra trong năm 2024; Bí thư Thị ủy mong muốn năm mới Giáp Thìn 2024 các Cơ quan, doanh nghiệp luôn đồng hành với thị xã Tân Châu trong phát triển kinh tế, xã hội cũng như hưởng ứng các phong trào thi đua, hoạt động văn hóa, văn nghệ và các chương trình an sinh xã hội của địa phương.
Thay mặt Thị ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ VN thị xã, ông Nguyễn Văn Cọp, Bí Thư thị ủy đã tặng quà tết và gửi lời chúc đến các đơn vị đón Xuân Giáp Thìn 2024 vui tươi, an lành, hạnh phúc và thành công.
Minh Quý