Tại ngày hội, các cán bộ Đoàn được chia thành 02 đội tham gia các trò chơi tập thể, như nhảy bao bố tiếp sức, thổi ly tiếp sức, đánh bóng chuyền bằng khăn và di chuyển ly bằng bong bóng. Với tinh thần nhiệt huyết, các đội đã có những màn tranh tài đầy sôi nổi, mang lại không khí vui tươi, phấn khởi cho Ngày hội.
Tổ chức Ngày hội đoàn viên nhằm tạo sân chơi cho các cán bộ Đoàn nhân kỷ niệm 93 năm ngày thành lập Đoàn Thanh niên Cộng sản Hồ Chí Minh (26/03/1931 – 26/03/2024) và các bạn tiếp tục là những đầu tàu góp phần đưa công tác Đoàn, phong trào thanh niên trên địa bàn thị xã ngày càng lan tỏa và đóng góp sức trẻ xây dựng quê hương Tân Châu ngày càng giàu đẹp – văn minh.
Huyền Thoại