Tại phiên họp, các đại biểu đã thảo luận các tờ trình, báo cáo, chương trình, nội dung phục vụ kỳ họp thứ 13 (cuối năm 2023) HĐND thị xã khóa VII, nhiệm kỳ 2021 – 2026; các vấn đề có liên quan khác theo yêu cầu của Chủ tịch UBND thị xã và thông qua nội dung chất vấn tại kỳ họp cuối năm 2023
Kết luận phiên họp ông La Hồng Phong, Phó Chủ tịch HĐND thị xã nhấn mạnh, kỳ họp thứ 13 HĐND thị xã là kỳ họp quan trọng, với khối lượng công việc lớn. Do đó, để chuẩn bị chu đáo các nội dung của Kỳ họp, Văn phòng HĐND&UBND thị xã phối hợp với các Ban hội đồng nhân dân thị xã hoàn thiện các báo cáo, văn bản, tờ trình trước khi trình tại kỳ họp đảm bảo đúng tiến độ và các quy định liên quan. Đối với các ban, ngành, cần chuẩn bị kỹ để làm tốt nội dung chất vấn và trả lời chất vấn tại kỳ họp...
Tin, ảnh Minh Quý
07/03/2021
09/03/2021